AKATWA KICHWA WAKIDAI NDIYE ALIYEMUULISHA SHEKH ABOUD ROGO HUKO KENYA, SAMAHANI KWA PICHA





Mnafiki  Jasusi  Faiz Rufai baada ya kuuliwa na vijana wa shekh Aboud Rogo huko Malindi Kenya,

Faiz inasemekana alikua ni ustadh  wa madrasa moja hukoMalindi Kenya lakini alipatikana na hatia nyingi baada ya kugundulika kua ni jasusi wa Kenya na ndio ambae akijifanya kusafirisha watu kuwapeleka Somali kumbe huwakamatisha kwa jeshi la KDF la Kenya na kuwaulisha,


Vilevile inasemekana ndie aliepanga mauaji mengi ya mashekhe mjini Mombasa likiwemo la shekh Aboud Rogo,Samir Khan, na vilevile kusababisha mamia kama si maelfu nchini Kenya kuwafunisha jela tofauti na wengine kutojulikana walipo hadi sasa
SOURCE: Mpambano blog